Binciken zamani na ƙirar marufi a 2021

Trend analysis of packaging design in 2021simg (6)

Tun daga shekarar 2020, saboda yanayin annobar da ake ta maimaitawa, lokacin da siyayya ta kan layi ta zama mafi mahimmanci ga rayuwar mu ta yau da kullun fiye da da, samfuran da aka yiwa alama sun sami babban ƙalubale. Saboda kaya dole ne su sadu da masu amfani a gida maimakon a cikin shagunan, samfuran wayo suna amfani da hanyoyi daban -daban don gina haɗin gwiwa tare da abokan ciniki.

Wannan yana da tasiri kai tsaye kan hasashen yanayin ƙirar marufi a cikin 2021. Yayin da fakitoci da marufi suka zama kawai wurin tuntuɓar abokan ciniki a waje da samfurin da kanta, alamar ta ɗaga matsayin, kuma mun fara ganin cewa ƙirar kunshin kanta ita ce aikin fasaha daga sauki da kasuwanci.

Trend analysis of packaging design in 2021simg (1)

Yanzu, muna so mu raba muku hanyoyin ƙirar marufi guda biyar don taimakawa alamar ta haifar da ƙwarewar alama wanda ba a iya mantawa da ita a 2021.

1. Tubalan launi na siffar kwayoyin halitta
Alamar launi a cikin kunshin sun kasance na ɗan lokaci. Amma a cikin 2021, za mu ga sabbin kayan kwalliya, haɗaɗɗen launi na musamman, da sifofi masu nauyi daban -daban suna kawo taushi, ƙarin yanayin yanayi ga wannan yanayin.

Trend analysis of packaging design in 2021simg (2)

Maimakon layuka madaidaiciya ko kwalaye masu launi, waɗannan ƙirar sun fi son yin amfani da sifofi marasa daidaituwa, layuka masu santsi, kuma wani lokacin ma suna kama da kankanin alamu da aka ciro kai tsaye daga yanayi. Da yawa daga cikin mu ana kulle su a cikin gida don mafi yawan shekara, don haka ba abin mamaki bane cewa ana iya samun waɗannan abubuwa masu taushi, na halitta da na halitta a cikin yanayin ƙirar hoto na 2021.

Kodayake waɗannan ƙirar na iya zama kamar ba su da daɗi da farko, wannan haɗe -haɗen haɗin abubuwan haɗin gwiwa yana haifar da tsarin jituwa ta hanyar da ke faranta wa ido rai.

2. Cikakken daidaitawa
Idan ya zo ga farantawa ido, menene zai fi dacewa da biyan buƙatun ado fiye da cikakkiyar sifar siffa?

Ya bambanta da ajizanci da ƙirar halitta a cikin ƙirar daidaita launi, muna fatan ganin wasu masu zanen kaya da samfura suna haɓaka a akasin haka, maimakon ƙirƙirar fakitin da ke amfani da madaidaici da daidaiton lissafi. Ko ƙaramin zane ne mai rikitarwa, ko babba, mai sassauƙa, ƙarin alamu marasa daidaituwa, waɗannan ƙirar suna amfani da daidaituwa don ƙirƙirar gamsuwa na gani.

Trend analysis of packaging design in 2021simg (3)

Yayin da tubalan launi na halitta ke haifar da kwanciyar hankali, waɗannan ƙirar suna roƙon buƙatunmu na tsari da kwanciyar hankali-duka biyun suna ba da wasu motsin da ake buƙata don hargitsi na 2021.

3.Packaging hade da fasaha
Wannan yanayin ƙirar yana ɗaukar babban jigon wannan shekara kuma yana amfani da shi a zahiri. Daga hotuna na zahiri zuwa zane -zane na zahiri, marufi a cikin 2021 yana jan wahayi daga motsi na fasaha - ko haɗa su cikin abubuwan ƙira ko ɗaukar su azaman mayar da hankali don haɓaka ƙwarewar rarrabuwa gaba ɗaya.

8bfsd6sda

Manufa a nan ita ce ƙirƙirar mafarki na canjin farfajiya da zurfin, yana kwaikwayon yanayin da za ku samu akan sabon zanen fentin. Abin da ya sa tasirin marufi na wannan ƙirar ƙira akan samfuran jiki yana da kyau.

4. Ƙananan tsari zai iya bayyana abubuwan da ke ciki
Tsarin kunshin ya fi ado. A cikin 2021, ana sa ran masu zanen kaya za su yi amfani da zane -zane ko alamu don ba da shawarar abin da masu amfani za su samu a ciki.

Trend analysis of packaging design in 2021simg (5)

Waɗannan ƙirar ba hotuna bane ko hotuna na zahiri, amma sun dogara da cikakkun bayanai don ƙirƙirar ƙirar ƙirar samfuran da kanta. Misali, tambarin da ke yin shayi na hannu na iya amfani da cikakkun sifofi na 'ya'yan itatuwa da ganye don yin shayi na kowane dandano.

5.Aikace -aikace na m launi
Baya ga cikakkun zane -zane da zane -zane, za mu kuma ga adadi mai yawa na samfuran da aka saka cikin monochrome a cikin 2021.
Wannan kayan kwalliyar na iya zama da sauƙi, amma kar a yaudare ku. Wannan yanayin da sauran abubuwan suna da tasiri iri ɗaya, wannan alama ce mai ƙarfin hali, mai ƙarfin hali, amma kuma avant-garde don kammala aiki mai wahala.

Trend analysis of packaging design in 2021simg (6)

Waɗannan ƙirar suna da ƙanƙantar da ƙarfi da ƙarfin gwiwa, ta yin amfani da sautunan m da haske da inuwar yanayi don jagorantar idanun mai siye. Akwai bambancin dabara tsakanin nuna masu siye cikin samfurin da gaya musu kai tsaye. Zuwa 2021, gasar a cikin kasuwancin e-commerce babu shakka zai ci gaba da ƙaruwa, kuma tsammanin samar da fakiti na musamman don samfuran zai kuma ci gaba da ƙaruwa. A cikin duniyar da abokan ciniki za su iya raba kyakkyawar gogewa da sauri akan kafofin watsa labarun tare da dannawa ɗaya na maɓallin, ƙirƙirar tursasawa "lokacin alama" a ƙofar abokin ciniki hanya ce abin dogaro don tabbatar da cewa alamar ku ba za a iya mantawa da ita ba bayan dogon lokaci. an jefa marufi a cikin kwandon shara.


Lokacin aikawa: Aug-02-2021